Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-06 08:06:05

aftpkkjsuevj
Member
From: Italy, Castagnole Piemonte
Registered: 2020-08-19

Onizuka Bác bán acc Black Desert à

Diễn đàn Game VN                                                                   b1u3-5ky                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 12:14       Tham gia ngày:    5/6/08    Bài viết:    2,465    Đã được thích:    833        Điểm thành tích:    113                                                       3.
polluxT.
aoanhyuri.
kingduy10.
Tweet                                                                                                             b1u3-5ky.

B1u3-5ky được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Thảo luận

tổng hợp thông tin về game,          6/9/20 lúc 12:14                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

FFFF      Bạn ơi mình đang thực hiện bản Việt Hóa game Bloodstained
Mình thấy bạn có khoe Full Achievement game rồi

mình có thể xin file save 100% của bạn để kiểm tra chất lượng bản dịch in-game được không (danh sách Demons, Items, Shards các kiểu).
File của mình vừa chơi vừa dịch nên mới dc tầm 70-80% thôi sad                    24/6/19                                                                           thích bài này.
View previous comments.
FFFF   Cảm ơn bạn nhiều nhé big_smile        24/6/19                                          thích bài này.
hé lô anh trai vẫn còn ở diễn đàn à @@        29/6/19.

B1u3-5ky   Ai đây lâu quá quên òi        30/6/19
Lnd1998      xin giá của 1 acc Black Desert big_smile                    25/12/14

GP.
Onizuka      Bác bán acc Black Desert à.
Giá cả sao đây.
big_smile                    21/12/14.

Hieuclass      nghe nói bac ban acc Black desert  ,

mua ban the nao vay  ban minh 1 acc di  muốn chém rồi tongue                    21/12/14.
computer_game      Có acc Black Desert không bán chơi với bác êy                    20/12/14.
tuan1016      vào raidcall đe bác , đang voice này                    16/12/14.
Rampage_Ghost      ban cho mình hỏi là mình vừa reg acc KUF2 mà chưa thấy nó gửi mail activation thế giờ đợi nó gửi hay vào game log acc luôn vậy bạn.
23/5/14.
aoanhyuri      Chào bạn.

Mình đang cần tìm acc Long Kiếm đã kích hoạt

giá cả sẽ thương lượng.
tầm 300 đến 400 k nhé.
smile Yh: aoanhyuri.

Mail: [email protected] Thanh toán tùy bạn chọn

nạp sim hoặc thẻ atm, hoặc đường bưu điện đều được.
6/4/14.
ngusshai      những game thủ tại xứ sở Kim chi sẽ đặng thí điểm Bless trong suốt lùng thời gian từ bỏ 20 tới cả ngày 23/02 tới đây.
trong suốt sự kiện dành biếu báo giới đặt NPH tợ game nhập vai Bless ổ chức vào ngày bữa qua theo hiện địa phươngtin nhan valentine y nghia                    7/2/14.
hoangtrong90Ss      sex , hack credit card 325301194                    14/12/13.
RevolPhan      em là mem mới.
hì hụi chơi 1 mình chán qua nên lên đấy báo danh để vào guild chơi cho vui big_smile.
anh cho em vào Guild với nhá.
tên nv là YunoChan.
ở sever 3.
mà anh có nick fb ko ạ.
em add hỏi vài thứ với.
BnS có nhiều cái khó hiểu quá :<                    3/12/13.
artogic29      bạn cho mình hỏi chút , sao mình ko download cái patch uncen ko dc , bạn reup hay hướng dẫn kĩ hơn chút dc k @@                    29/11/13.
http://my.mmosite.com/3607954/blog/item/1_week_into_cbt_setting_up_of_guilds_and_how_to_recruit.html                    29/11/13.
Minh.
Xrs      Ông ơi.

Làm sao để có đc vũ khí tím Với enchant thế nào dạ

Chỉ tôi vs nha sad.
29/11/13.
huykho192      có cần giải nén trong folder game không bác, vì giải nén lẻ ra ngoài ấn vào nó hiện ra 1 bảng chữ tàu rồi tắt luôn = 3="                    28/11/13.
huykho192      thank bác sắp được mở rộng tầm mắt rồi smile) fap fap smile)                    28/11/13.
huykho192      bác cho xin cái link khác cái patch uncen với, link bác đưa không down được neutral                    28/11/13.
MrTakadaa      http://a.imageshack.us/img708/488/t1la.jpg ông ơi lỗi này là sao @@                    9/11/13.

MrTakadaa      còn chơi Dragon sword không bạn ơi

mình đang down về mà k biết việt nam có ai chơi k.
mà cho mình hỏi phát vào game ping cao không.
8/11/13.
Bergelmir       http://reg.163.com/  login xong nhấn cái hình này  http://s20.postimg.org/etnkx7jyl/doip.jpg                    13/10/13.

1           2     3          4       Tiếp >

Xem.
Xem.
Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi b1u3-5ky.
Tìm tất cả chủ đề bởi b1u3-5ky.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   b1u3-5ky.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer