Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-06 08:18:39

csaymomv
Member
Registered: 2020-09-04

dạo này mắt kém nên toàn chuyển mọi thứ về Dark mode hết

Hỗ trợGóp ý Xây dựng diễn đàn   Feedback trang Home mới 2020   3.1  /8 người    2 tháng  Bình luận: 498     Nhận thông báo          498 Bình luận 1 →11       typhu123aaaĐẠI BÀNG 19 ngày  Chrome latest trên macos latest             typhu123aaaĐẠI BÀNG 19 ngày            typhu123aaa đã nói:       ↑           Chrome latest trên macos latest       @typhu123aaa  à, mình biết lý do rồi, do mình dùng chặn quảng cáo ????     Duy Luân                 colo2xxxTrứng 19 ngày  Hóng cái Dark mode, dạo này mắt kém nên toàn chuyển mọi thứ về Dark mode hết.

VIP 19 ngày            colo2xxx đã nói:       ↑           Hóng cái Dark mode

dạo này mắt kém nên toàn chuyển mọi thứ về Dark mode hết.

@colo2xxx  Đang ????                   BlackCat_94TÍCH CỰC 18 ngày  mod  cho e hỏi chút

khi viết bài thì sao không còn thấy công cụ chỉnh sửa bài viết chi tiết như hồi xưa nữa, căn chỉnh lề, cỡ chữ, màu sắc,.
không có tùy chọn xem bài viết trước khi đăng         VIP 18 ngày            BlackCat_94 đã nói:       ↑           mod  cho e hỏi chút, khi viết bài thì sao không còn thấy công cụ chỉnh sửa bài viết chi tiết như hồi xưa nữa, căn chỉnh lề, cỡ chữ, màu sắc,.
không có tùy chọn xem bài viết trước khi đăng       @BlackCat_94  Các công cụ vẫn có đầy đủ đó bạn, trừ 1 số cái cố tình bỏ như canh giữa  Bạn có thể highlight đoạn cần chỉnh sửa, hoặc nhấn vào dấu chữ P đầu dòng để chỉnh format  Tuỳ chọn xem bài thì không cần nữa.
Viết sao nó ra vậy thôi                    nghinle1demĐẠI BÀNG 18 ngày  Đọc Tinh Tế cũng hơn chục năm nay đây là lần thay đổi mình thấy rối rắm nhất.

Bản chất mình là Website có nhiều thông tin cũ mới đều quan trọng như nhau

là một thư viện mà những bài viết cả mấy năm vẫn có người cần tìm kiếm.
Không giống mạng xã hội thông tin đổi thay hàng ngày.
Mình góp ý thế này: hãy bỏ đi.
những thứ ít quan trọng (hoặc xếp nó lại) khi nào không thể bỏ được nữa thì đó là đẹp         VIP 16 ngày            nghinle1dem đã nói:       ↑           Đọc Tinh Tế cũng hơn chục năm nay đây là lần thay đổi mình thấy rối rắm nhất.

Bản chất mình là Website có nhiều thông tin cũ mới đều quan trọng như nhau

là một thư viện mà những bài viết cả mấy năm vẫn có người cần tìm kiếm.
Không giống mạng xã hội thông tin đổi thay hàng ngày.
Mình góp ý thế này: hãy bỏ đi.
những thứ ít quan trọng (hoặc xếp nó lại) khi nào không thể bỏ được nữa thì đó là đẹp       @nghinle1dem  Hiện tại đang không bỏ được rồi đó bạn  mọi thứ đều đang nằm đúng chỗ nó cần, vaf các số mình cần cho thấy hiện tại nó đang làm đúng chức năng như bạn nói.
sonic1293ĐẠI BÀNG 16 ngày   Phần QC nó hiện thị che mất cái tiêu đề mục rồi           VIP 16 ngày            sonic1293 đã nói:       ↑            Phần QC nó hiện thị che mất cái tiêu đề mục rồi       @sonic1293  Bạn giúp mình screenshot cả màn hình nha, để mình canh vf chỉnh lại    sonic1293           sonic1293ĐẠI BÀNG 16 ngày            Duy Luân đã nói:       ↑           Bạn giúp mình screenshot cả màn hình nha, để mình canh vf chỉnh lại         Đây nha bạn ơi              VIP 16 ngày            sonic1293 đã nói:       ↑           Đây nha bạn ơi       @sonic1293  Cảm ơn bạn, để mình điều chỉnh                   Windy198XĐẠI BÀNG 16 ngày  Ad ơi có chỉnh đc giao diện tối ko ạ.
e dùng macbook chạy os mojave style dark nên muốn đồng bộ cho tiết kiệm pin.
về giao diện tinh tế thì ok ạ nhưng e thik giao diện như lúc mới ra đời của tinh tế, đơn giản và ấm áp ko rối măt như bgio.
nhưng vẫn chấm điểm 8/10.
zznTrứng 14 ngày  em ko có gạch đá , vì em thấy nó khá ổn                deptraithu2TTĐẠI BÀNG 10 ngày  đổi cái gd sáng loè mà ko cho người ta chọn dark mode thì đổi làm gì tạm thời ko vào tinhte vài tuần nữa cho đỡ nhức mắt                tozonegalaxy89TÍCH CỰC  gõ chán quá ad ơi, m sài lap nhắn mà ko có tí biểu tượng cảm xúc, ko có bộ gõ việt lun, nhớ hồi xưa quá có sẵn, bùn 1000 năm                vietnamitĐẠI BÀNG  App bị mất nội dung bài đầu tiên vd: như này.
trang home thấy nội dung vô chi tiết ko thấy.
Khá nhiều bài bị                   LethinhriderĐẠI BÀNG  Hôm nay mình liên tục bị thế này khi ấn vào nút For U ở bên góc phải:                  wei shellTrứng  Thêm chổ chat nhỏ cho anh em thảo luận trực tiếp càng tốt!!.

LinhnamĐẠI BÀNG  Có lẻ ứng dụng hay giao diện web không cần thay đổi nhiều

chỉ cần các bạn mod đăng bài thì chủ ý chính tả.
Đó cũng là 1 cách thể hiện sự tôn trọng với người dùng.
Nếu không thay đổi điều này trước sau gì người dùng cũng bõ đi hết, lúc đó không cần nâng cấp gì luôn nhé.
virtue255ĐẠI BÀNG  Không thấy chức năng tìm kiếm trong Topic                hai20000Trứng  Cần thêm nút Bookmark đồng bộ với app trên điện thoại.

TranhuyhoangĐẠI BÀNG  Phần auto scroll của các bài viết nổi bật hơi nhanh nha

WindAngelĐẠI BÀNG  Lỗi font nè bác Duy Luân: https://tinhte.vn/thread/podcast-audio-3-nghe-nhac-thoi-khong-con-jack-3-5mm.3185723/                  tố chất leaderTrứng  ???? cho em hỏi phần bài đã lưu ở phần nào ạ                1 →11               Cá nhân    Hi bạn.
+ 126      + 109      + 90  lamtien338  8.511  bài đăng   + 70  ragefighter  22.838  bài đăng   + 68  Lê văn zyx.

Board footer