Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-12 18:50:46

OscarPerri
Member
From: Switzerland, Thalheim
Registered: 2020-09-12

toiyeunuocmy01 tớ định chơi NFS Shift

Diễn đàn Game VN                                                                   KytoSai                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 19:57       Tham gia ngày:    8/8/06    Bài viết:    2,566    Đã được thích:    327        Điểm thành tích:    83                                                   1.
phanthieugia.
Giới tính:    Nam               Web:    http://vn.360plus.yahoo.com/kytosai                                                       Tweet                                                                                                             KytoSai.
, Nam                      KytoSai được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề [TGS - 2020] Road to Dynasty Warriors 10 - 20th Anniversary Live Stream,          6/9/20 lúc 19:57                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Ông ơi, .

Tại tui ko rành NVIDIA nên tui ko rõ lời ông nói cho lắm

Ông hướng dẫn cho tui cách truy cập cụ thể từng bước từng bước dc ko.
"À nhớ vào nvidia driver set cho cái dw9 chạy bằng card rời đi nha.
Mặc định nó auto chạy dw9 bằng card on đó.
Tuy nó cùi nhưng không đến mức ra cửa sổ low all với mấy con 1050ti đổ lên đâu"                    14/2/18.
30 em rãnh không.
Đi off box 50 hong.
big_smile   Đăng kí ở đây forum.gamevn.com/showthread.php?1036852-HCMC-Hop-mat-Box-Thu-Gian-Thu-7-ngay-30-thang-3-Thac-loan-giai-sau nhé ^^                     27/3/13.
changtraicodon30      Cậu ơi.
Còn chơi Ran Online ko.
4/1/12.
Shin_Rey      0h.
Cậu ở quy nhơn ah.
Mình cũng ở qn nà.
17/10/11.
Hiện giờ tớ đang sáng tác truyện mới, nếu cậu rảnh thì cứ coi thử nhé ^^ Nếu cậu ngại cày từ đầu thì cứ xem từ phần 2 cũng đc Vì nội dung của phần 2 không liên quan tới phần 1 big_smile http://forum.gamevn.com/showthread.php?831117-Sang-tac-My-World                    23/8/11.
Chào cậu, .

Xin được làm quen big_smile Hồi xưa cậu có đọc cái Hậu Harry Potter của tớ à

big_smile                    23/8/11.
toiyeunuocmy01      kết bạn đê, dạo này máy tính ra sao rồi                    26/5/11.

Roman_martin      ^^ Ko sao,mình tự tìm hiểu vậy

Dù sao cũng cảm ơn bạn.
15/8/10.

Roman_martin      Mình mới gửi tin nhắn trên plus bạn

Bạn rảnh thì qua đọc nhé smile                    15/8/10.
recca2005      Dân qn luôn àh                                             smile)                    11/8/10.
toiyeunuocmy01      ổn rồi, đang chơi crysis, star craft 2.

Và 1 số game FPS nữa mình chỉ khoái FPS thôi                    7/8/10

toiyeunuocmy01      bạn có chơi bioshock không, và cả gears of war nữa                    2/8/10.
toiyeunuocmy01      tớ định chơi NFS Shift, battlefiled bad company 2, bioshock1,2.
đang chờ chơi crysis.
Bạn có chơi metro 2033 không                    22/7/10.

Toiyeunuocmy01      DMC 4 thì còn nói làm gì

hay tại CPU nhỉ, CPU của cậu những 4 nhân cơ mà, mình có 2 nhân.

Mà NFS Shift 60 fps cơ à hay nhỉ                    19/7/10

toiyeunuocmy01      nói thật tớ thấy con gts 250 chán chán thế nào ý.
19/7/10.

Toiyeunuocmy01      bạn chơi DMC 4 chưa

tớ mua được máy tính mới rồi đây này, VGA GTS 250                    16/7/10.
opera5387      http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us  Chọn thông tin phù hợp với series, hệ điều hành bấm search rồi down                    7/7/10.
Candy Dâu Tây      bạn là ai.
commen tùm lum.
sn cũng bít lun ta                    23/6/10.

Supreme Archangel      giá 600k là hotgame đấy em

có cả chi nhánh ở HCM mà, em vào thử xem                    22/2/10.
toiyeunuocmy01      có phải đồng chí post bài trong box DMC 4 đúng không nhỉ                    2/2/10.

1           2     3          4       Tiếp >

Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                           Web: http://vn.360plus.yahoo.com/kytosai                                                                                                     Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi KytoSai.
Tìm tất cả chủ đề bởi KytoSai.
​.

Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   KytoSai.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer