Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-14 02:29:33

CherieFund
Member
From: France, Anglet
Registered: 2020-09-14

Tìm tất cả chủ đề bởi Minamoto_Shizuka

Diễn đàn Game VN                                                                    Minamoto_Shizuka                                                                                                                                                                          Hoạt động cuối:    5/9/20 lúc 01:35       Tham gia ngày:    24/10/09    Bài viết:    410    Đã được thích:    635        Điểm thành tích:    93                                                   1.
Bebi♥Tae.
1.
Bebi♥Tae.
Tweet                                                                                                              Minamoto_Shizuka .
Minamoto_Shizuka được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề VNN - Nóng Barca: Chủ tịch reke tham nhũng, Chủ tịch riu ở lại,          5/9/20 lúc 01:35                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Kusano Yuki      Có à :2cool_after_boom::2cool_after_boom::2cool_after_boom:                    27/7/13.
anonymous200400      họ ko xem xét các post trước đã nói gì mà họ vẫn cứ cãi kiểu đó => Dù post trước có nói thế nào thì.
.như lướt qua tai họ và họ vẫn tiếp tục sai.
Chả bao giờ nói tớ thích k-pop, mục đích post để sửa cái sai cho họ thui, vậy mà giờ có vẻ như họ gắn tớ cái mác" thích kpop" lun rồi.
Tớ giờ tớ dẹp, khỏi suy nghĩ nhức đầu nhức óc.
relax ^^.
26/7/12.

Anonymous200400      Nhịn đi bạn hiền ^^

"Các bạn cũng nên phân biệt rõ đâu là ca sĩ chuyên nghiệp còn đâu là ca sĩ thần tượng.

Ở Việt Nam không có ca sĩ thần tượng

Boa, Lee Hyori.
Là ca sĩ chuyên nghiệp, .

Còn như SNSD là ca sĩ thần tượng

Hai nhóm này phong cách khác nhau, ca sĩ thần tượng là cấp bậc thấp hơn ca sĩ  chuyên nghiệp , có thể nói một cách đơn giản là ca sĩ trong thời gian đào tạo.
Cho nên đừng hy vọng nhạc của ca sĩ thần tượng phải có cái gì đó sâu xa cao siêu.
Nhạc của ca sĩ thần tượng chú trọng việc đơn giản, dễ nghe, vui nhộn (nói ngắn gọn là nhạc mì ăn liền, nghe chừng vài ba tháng rùi chán), và chú trọng vào vũ đạo nhiều hơn, vì đây là giai đoạn nâng cao mức độ nổi tiếng cho ca sĩ.
Không cần biết cảm nhận cá nhân của bạn thấy nhạc thần tượng nó nhảm nhí, rác rưởi, chợ búa như thế nào, nhưng xét về số đông thì người ta vẫn chuộng loại nhạc này, nghe đơn giản là để giải trí chứ không cần phải nghệ thuật cao siêu gì hết."                    26/7/12.
INTP      sao ko đưa ví dụ mặt trời "cháy" = khí hidro ko cần oxy :-w                    2/1/12.
Thích Thể Hiện      http://forum.gamevn.com/showthread.php?847582-P-C-W-Thu-tuong-Anh-de-xuat-cam-mang-xa-hoi  big_smile:D                    14/8/11.

Theflash2409      Bác cứ nói em nghe đi

tò mò ko ngủ đc sad(                    5/6/11.
theflash2409      "Mình đã đoán được thật giả và mục đích đằng sau của chuyện này ngay từ đầu"?.
=> cuối cùng thật giả thế nào?.
mà mục đích ?.
bác nói rõ ràng xem smile)                    5/6/11.
Almughavar      À, .

Tưởng bác theo hội Linux chớ.:))                    13/5/11
Almughavar      Ủa cái cách mạng chống Microsoft ở ava bác là sao vậy ạ

13/5/11.
Thích Thể Hiện      pót rồi , cái hình thím hà ghê quá                              :-s                    17/2/11.
Darkspeckear      thx cậu nhé                        big_smile                    12/9/10.
[Gemini]      hãy nói 1 SONE nào khác có sẵn  trong group  pm tớ là đây đích thực là 1 SONE thì bạn sẽ ngay lập tức đc add vào group ngay                    22/4/10.
Twins_1992      ông có mua acc này nữa ko                               sad                    5/3/10.
Twins_1992      thôi tui để giữ kỷ niêm smile may thật big_smile                    2/3/10.
Twins_1992      cái nick kia của em tui 2 anh em cùng đăng ký để đọc bài big_smile                    2/3/10.
Twins_1992      mình đăng ký chuẩn quá  bây h mới để ý big_smile                    2/3/10.
Twins_1992      lập nick để tán gẫu thôi mà  ông mua làm gì thế.
2/3/10.
__Kyo__      @@  mà sao rep cũng đỏ chói thế kia smile) bị tên nào trong hội SNSD trừ phải ko smile)                    28/2/10.

__Kyo__      Kitr phải ko nhỉ                        :-

28/2/10.
Bibonot       Mịa , ông chơi ghê quá                                            smile)                    26/2/10.
Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi Minamoto_Shizuka

Tìm tất cả chủ đề bởi  Minamoto_Shizuka .

FAQ về Chủ nghĩa Cộng Sản         Dù màu da có khác nhau

trên đời này chỉ có hai giống người: giống người bóc lột và giống người bị bóc lột.

Mà cũng chỉ có một mối tính hữu ái là thật mà thôi: tình hữu ái vô sản Click to expand
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                    Minamoto_Shizuka .
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer