Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-10 07:00:09

TishaWhith
Member
Registered: 2020-09-10

fuaka9314 phút Khó quay lại được thời hoàng kim

BlackBerry[BB] Hỏi đáp - CSKN (BB10)   Nokia E71 và BlackBerry Bold 9780: 2 chiếc điện thoại bàn phím QWERTY mà mình yêu thích.

Kính Cận 0_026 phút  Bình luận: 11        Nokia và BlackBerry

BlackBerry Bold 9780 và Nokia E71 2 chiếc điện thoại bàn phím QWERTY mà mình yêu thích và sử dụng lâu nhất, nói về bàn phím thì điểm này BlackBerry đứng nhất rồi, nhưng bàn phìm Nokia cách làm dùng lâu bền ít tróc lớp sơn trên bàn phím hơn… Hy vọng 2 hãng này sẽ sớm vượt qua thời lận đận để ra mắt nhiều điện thoại mới đột phá để anh em trải nghiệm.
1 thích      toàn công   nokiablackberrynokia e71bold 9780qwertyblackberry bold 9780tinhtefactđiện thoại bàn phím qwerty   11 Bình luận    caffeinezzZVIP 16 phút  Chết chắc rồi còn đâu mà lận đận, ra đi 71 vì cái lưng trơn nhớt của nó     chuducthuan   11 phút            caffeinezzZ đã nói:       ↑           Chết chắc rồi còn đâu mà lận đận, ra đi 71 vì cái lưng trơn nhớt của nó          Vậy là bạn chuyên gia rồi, cả ngày những chuyên gia phân tích hàng đầu thế giới còn chưa dám phán số phận của các hãng công nghệ mà bạn có thể nhìn xa thế thì quá giỏi            chuducthuanĐẠI BÀNG 10 phút            caffeinezzZ đã nói:       ↑           Chết chắc rồi còn đâu mà lận đận, ra đi 71 vì cái lưng trơn nhớt của nó          K.
K.
K ????????           caffeinezzZ9 phút            Kính Cận 0_0 đã nói:       ↑           Vậy là bạn chuyên gia rồi, cả ngày những chuyên gia phân tích hàng đầu thế giới còn chưa dám phán số phận của các hãng công nghệ mà bạn có thể nhìn xa thế thì quá giỏi        @Kính Cận 0_0  Thực tại đang vậy mà bạn, hỏi bác nông dân cũng biết          6 phút            caffeinezzZ đã nói:       ↑           Thực tại đang vậy mà bạn, hỏi bác nông dân cũng biết          Thực tại bạn có biết bên trong 2 hãng như thế nào không.
BlackBerry bạn có biết hãng ngoài sản xuất điện thoại họ còn cung cấp phần mềm nào không.

Nokia Mobile bạn có biết vừa huy động vốn không

tuy nó mới trở lại thị trường di động mấy năm nhưng nó cũng có thực lực mới đem sản phẩm bán ra nhiều thị trường quốc tế chứ không phải đơn giản.
fuaka9314 phút  Khó quay lại được thời hoàng kim, máy chất lượng tốt mà rơi vào $100, liệu sẽ có nhiều người chọn mua.

12 phút            fuaka93 đã nói:       ↑           Khó quay lại được thời hoàng kim

máy chất lượng tốt mà rơi vào $100, liệu sẽ có nhiều người chọn mua.

@fuaka93  Quay lại là mừng rồi bạn ạ

thời hoàng kim đâu phải dễ, cả Samsung muốn lên top 1 vượt qua Nokia cũng mất hơn 10 năm cơ mà, khởi đầu lại từ đầu đâu phải dễ nhất là trong mảng công nghệ.
trancongdaiTÍCH CỰC 9 phút  2 con đều đẹp            trantuananh19965 phút  Mình cũng thích e71 hơn e72, nhìn nó trẻ trung hơn      5 phút            trantuananh1996 đã nói:       ↑           Mình cũng thích e71 hơn e72, nhìn nó trẻ trung hơn        @trantuananh1996  Mình cũng thế                  supperchym3 phút  CŨng 1 thời ăn chơi nhảy múa, e71 thì vọc nhiều quá chết nguồn, 9700 thì chả hiểu tự nhiên màn tỏi xong mãi ko có màn thay bán xác luôn.
Vẫn phải công nhận phím blackberry gõ là sướng nhất, thằng chat gì ngày xưa bb phải mua key nhỉ tự nhiên quên xừ rồi ????, nhớ bác crazysexy bán đấy :3.

Sony Xperia#xperia    Vsmart#vsmart

Board footer