Diễn đàn game đua xe online

Unfortunately no one can be told what FluxBB is - you have to see it for yourself.

You are not logged in.

#1 2020-09-13 07:32:52

JosephJat
Member
From: Ghana
Registered: 2020-09-13

hoahongtinhyeu Anh nằm ở đây

Thành viên                             qwelam85                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    11/9/20 lúc 22:01       Tham gia ngày:    28/5/02    Bài viết:    1,260    Đã được thích:    5        Điểm thành tích:    38                                               Đang theo dõi     2.
hoahongtinhyeu.
Soul Legend.
Người theo dõi     4.
hai phong.
hoahongtinhyeu.
Soul Legend.

Xem tất cả                                       Chia sẻ trang này

Tweet                                                                                                             qwelam85.
Phó quản lĩnh                       qwelam85 được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề Dinh - H các anh đua với người ngoài hành tinh <("),          11/9/20 lúc 22:01                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Sniper_12192      cho xin info cái sign                                           =P~                    12/3/11.
toiyeunuocmy01      cái ban nhạc morning gì gì đó có đứa nào tên Michishige Sayumi đúng  không  nhỉ bạn có ảnh của nó không                    27/12/10.

Mingzang      Bác có ở Hà Nội ko

em làm quen ;;) big_smile.
27/11/10.
toiyeunuocmy01      bạn kêys thân với mình được  không , mình tên linh ở hà nội.
mobile 01224369283                    2/2/10.
hoahongtinhyeu      Anh nằm ở đây, chỉ một mình với chiếc phone bên tai Mãi nghĩ về em cho đến khi niềm đau trỗi dậy Anh biết em cũng rất đau, nhưng anh và em có thể làm gì khác Chỉ còn lại sự dày vò và nỗi cách chia  Anh ước gì mình có thể giữ nụ cười của em  trong  trái tim anh Để những lúc thăng trầm trong cuộc sống.
Điều đo giúp anh tự tin hơn vào ngày mai Khi hôm nay tất cả còn là mơ hồ  Anh đã không tình yêu.

Anh đã mất tất cả khi vắng em Biết rằng em đã đúng khi giữ mãi niềm tin Khi em đã ra đi

anh sẽ ra sao khi không còn em nữa Anh chỉ muốn nói rằng mình đã sai trước khi quá muộn màng  Anh muốn em trở lại đưa anh quay về nhà Để tránh xa khỏi những đêm dài cô đơn Anh đang tìm đến em, em có mong như vậy.
Tình cảm này là thực hay  không .
Em sẽ nói gì nếu giờ đây anh gọi cho em Và nói rằng anh  không  thể nào chịu đựng thêm được nữa Không có lối thoát cho anh, chỉ có ngày qua ngày tăm tối  Quay về yêu anh, hoặc anh phải ra đi.
29/4/09.
rain[ws]      ava là ai vậy                                                    =P~                    4/9/08.
Soul Legend      hehe mở hàng , add vào friend list cái nào :hug:                    9/8/08.
Đang tải.
Xem.
Đang tải.
Xem.
Tương tác.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi qwelam85

Tìm tất cả chủ đề bởi qwelam85.
Chữ ký.
​ HER NUMBER IS 7 ​.
Thành viên                             qwelam85.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:                                                                                                                 Giao diện    vB 3.x -  Fixed .
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer